- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Semoule fine 500g - PANZANI
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 6 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1104 món (tương ứng 184 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 360 ngày
- Mã EAN
-
3038352357005 - Mã sản phẩm
-
609702 - Xuất xứ
- FRANCE
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #panzani
Thương hiệu
100% semoule de BLE dur de qualité supérieure
Chất gây dị ứng :Gluten
Điều kiện bảo quản :A conserver dans un endroit sec
Mẹo chuẩn bị:Dans une casserole, porter le liquide (lait, eau ou bouillon) à ébullition et verser la semoule. Laisser cuire en remuant 5 à 10 minutes selon la consistance souhaitée. Pour une préparation plus rapide, mélanger la semoule avec le lait, l'eau ou le bouillon dans un récipient non métallique et mettre le tout au micro-ondes pendant 4 à 5minutes.
| Valeur énergétique (kJ) | 1548 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 365 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.4 g / 100g |
| Glucid | 72 g / 100g |
| Đường | 3.7 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.6 g / 100g |
| Chất đạm | 13 g / 100g |