- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Velouté Fried Velouté, 1L -Liebig
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 8 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 768 món (tương ứng 96 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 305 ngày
Briques Veloute L (Colis de 8)
- Mã EAN
-
3036811365592 - Mã sản phẩm
-
927528 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Súp và bánh mì nướng Súp lỏng
- Từ khóa
- #liebig
Thương hiệu
rau 63% (khoai tây, cà rốt, hành tây, súp lơ, tỏi tây, cần tây), nước, dầu hạt cải, bơ nấu ăn, muối, hương liệu (chứa: cần tây, lúa mì), đường, tỏi.
Chất gây dị ứng :vi:cần tây,vi:gluten
Dấu vết có thể :Œufs
| Valeur énergétique (kJ) | 209 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 50 kcal / 100g |
| Chất béo | 2.2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.6 g / 100g |
| Glucid | 5.9 g / 100g |
| Đường | 1.7 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.3 g / 100g |
| Chất đạm | 1 g / 100g |
| Muối | 0.66 g / 100g |
| Sodium | 0.264 g / 100g |