- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
P.Pois Fondant SS Pest. 750g
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 972 món (tương ứng 81 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 60 ngày
- Mã EAN
-
3083681116007 - Mã sản phẩm
-
617204 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Đóng băng Rau Đông Lạnh
- Từ khóa
- #bonduelle
Thương hiệu
ĐẬU NGỌT ĐÔNG LẠNH Nguyên liệu: Đậu ngọt. Có thể chứa CELERY
Điều kiện bảo quản :Bảo tồn : Tủ lạnh: 24 giờ Thùng đá tủ lạnh: 3 ngày Tủ đông ở -18°C: vài tháng.
| Valeur énergétique (kJ) | 297 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 71 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.6 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.1 g / 100g |
| Glucid | 8.8 g / 100g |
| Đường | 5.6 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 4.8 g / 100g |
| Chất đạm | 5.1 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |