- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Bột yến mạch Bjorg 900g - BJORG
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 5 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 400 món (tương ứng 80 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 120 ngày
(Colis de 5)
- Mã EAN
-
3229820796857 - Mã sản phẩm
-
201701 - Xuất xứ
- ALLEMAGNE
Phân loại
- Loại
- Sản phẩm hữu cơ
- Từ khóa
- #bjorg
Thương hiệu
Yến mạch nguyên hạt từ canh tác hữu cơ.
Dấu vết có thể :Lait, Fruits à coque, Sésame, Soja, Sulfites
| Valeur énergétique (kJ) | 1524 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 363.33 kcal / 100g |
| Chất béo | 8 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 1 g / 100g |
| Glucid | 69.17 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 11 g / 100g |
| Chất đạm | 10.83 g / 100g |
| Muối | 0.08 g / 100g |
| Sodium | 0.033 g / 100g |
| Magnésium | 0.208 g / 100g |