- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Cơm paella đặc biệt 1kg - VIVIEN PAILLE
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 6 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 960 món (tương ứng 160 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 480 ngày
- Mã EAN
-
3039820412226 - Mã sản phẩm
-
123965 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #vivien-paille #vivienpaille
Thương hiệu
GẠO NỬA CHẤT LƯỢNG CAO CẤP
| Valeur énergétique (kJ) | 1485 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 350 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.6 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.1 g / 100g |
| Glucid | 78 g / 100g |
| Đường | 0.3 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.4 g / 100g |
| Chất đạm | 7.4 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |