- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Ngũ cốc hạt phỉ và sô cô la hữu cơ 375g - TERRES ET CÉRÉALES
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 8 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 384 món (tương ứng 48 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 243 ngày
- Mã EAN
-
3421557502422 - Mã sản phẩm
-
800463 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Cửa hàng tạp hóa ngọt hữu cơ Bữa sáng hữu cơ
- Kệ
- Bio
- Từ khóa
- #terres-et-cereales-bio
Thương hiệu
Ngũ cốc 51,9% (lúa mì nguyên hạt, ngô, yến mạch nguyên hạt), thức ăn gia súc 35% (đường mía, bột phỉ 16%, dầu hướng dương, sữa gầy, bột ca cao 6,5%, bơ ca cao, lecithin ca cao hướng dương, chiết xuất vani tự nhiên), mía chưa tinh chế đường, cám lúa mì, xi-rô mạch nha lúa mạch khử nước, muối,
| Valeur énergétique (kJ) | 1771.8 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 417 kcal / 100g |
| Chất béo | 13 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 2.3 g / 100g |
| Glucid | 64 g / 100g |
| Đường | 26 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 7.5 g / 100g |
| Chất đạm | 8.4 g / 100g |
| Muối | 0.81 g / 100g |
| Sodium | 0.324 g / 100g |
| Fer | 0.003 g / 100g |
| Magnésium | 0.102 g / 100g |
| Phosphore | 0.26 g / 100g |