- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mousline Puree Cream và Nutmeg, 4x31.25g - MAGGI
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 10 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 980 món (tương ứng 98 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 365 ngày
Jusqu'a G (Colis de 10)
- Mã EAN
-
3760381260604 - Mã sản phẩm
-
841408 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Xay nhuyễn và polenta
- Kệ
- France
- Từ khóa
- #maggi #mousline
Thương hiệu
Khoai tây 90%, Bột KEM (SỮA) 3,5%, muối, tinh bột khoai tây, BƠ nấu ăn (SỮA), chất nhũ hóa: mono - và diglyceride của axit béo (có nguồn gốc thực vật); nghệ, hành tây, nhục đậu khấu, hương liệu (SỮA), chất chống oxy hóa: chiết xuất hương thảo; hương vị tự nhiên của hạt nhục đậu khấu và hạt tiêu.
Chất gây dị ứng :Lait
Điều kiện bảo quản :Lưu trữ ở nơi khô thoáng.
Mẹo chuẩn bị:3 phút cho 1 người (1 gói). Trong lò vi sóng (900 watt): Đổ khoảng 100 ml nước và 80 ml sữa vào hộp đựng phù hợp với lò vi sóng. Đổ nội dung của gói trong khi khuấy. Đun nóng trong 1 phút 30 trong lò vi sóng. Để yên trong giây lát. Trộn, nó đã sẵn sàng! Tiêu thụ nhanh chóng sau khi chuẩn bị. Trong nồi: Trong nồi, đun nhỏ lửa khoảng 100 ml nước và 80 ml sữa. Không cần muối. Đổ nội dung của gói trong khi khuấy. Để yên trong giây lát. Trộn, nó đã sẵn sàng! Tiêu thụ nhanh chóng sau khi chuẩn bị.
| Valeur énergétique (kJ) | 1490 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 356 kcal / 100g |
| Chất béo | 4.1 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 2.9 g / 100g |
| Glucid | 68.6 g / 100g |
| Đường | 3.9 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 6.5 g / 100g |
| Chất đạm | 8 g / 100g |
| Muối | 2.26 g / 100g |
| Sodium | 0.904 g / 100g |