- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì Lasagna Trứng, 500g - BARILLA
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 15 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 600 món (tương ứng 40 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 400 ngày
- Mã EAN
-
8076800376999 - Mã sản phẩm
-
466723 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #barilla
Thương hiệu
Bột báng Lúa mì cứng, TRỨNG (19,36%). Có thể chứa dấu vết của đậu nành và mù tạt.
Chất gây dị ứng :Trứng, Gluten
Dấu vết có thể :Moutarde, Soja
Điều kiện bảo quản :Lưu trữ ở nơi khô thoáng.
Mẹo chuẩn bị:Thời gian nấu: 20 phút trong lò.
| Valeur énergétique (kJ) | 1558 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 368 kcal / 100g |
| Chất béo | 4 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 1 g / 100g |
| Glucid | 68 g / 100g |
| Đường | 3 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 14 g / 100g |
| Muối | 0.08 g / 100g |
| Sodium | 0.032 g / 100g |