- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Tagliate mì ống, 500g - PANZANI
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 288 món (tương ứng 24 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
Pates Quot Tagliatelles (Colis de 12)
- Mã EAN
-
3038350054203 - Mã sản phẩm
-
648982 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #panzani #ebro-foods
Thương hiệu
Bột báng lúa mạch cứng chất lượng cao. Chứa gluten. Có thể chứa mù tạt, đậu nành và trứng.
Chất gây dị ứng :Gluten
Dấu vết có thể :Œufs, Moutarde, Soja
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Nhúng mì vào nước sôi có pha muối theo sở thích của bạn (1l cho 100g mì) và nấu trong thời gian ghi trên đồng hồ hẹn giờ (xem ở mặt trước của gói)
| Valeur énergétique (kJ) | 1531 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 361 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.35 g / 100g |
| Glucid | 72 g / 100g |
| Đường | 3.7 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.6 g / 100g |
| Chất đạm | 12 g / 100g |