- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì ống làm từ lúa mì nguyên hạt Pennette Rigate, 500g - BARILLA
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 14 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 560 món (tương ứng 40 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 360 ngày
- Mã EAN
-
8076809529433 - Mã sản phẩm
-
301481 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #barilla
Thương hiệu
bột báng lúa mì nguyên hạt, nước,
Chất gây dị ứng :Gluten
Dấu vết có thể :Soja, Moutarde
Điều kiện bảo quản :Conserver dans un endroit frais et sec.
Mẹo chuẩn bị:Temps de cuisson : 9 min.
| Valeur énergétique (kJ) | 1466 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 347 kcal / 100g |
| Chất béo | 2.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 64 g / 100g |
| Đường | 3.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 8 g / 100g |
| Chất đạm | 13 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |
| Fer | 0.003 g / 100g |
| Magnésium | 0.094 g / 100g |
| Phosphore | 0.305 g / 100g |
| Zinc | 0.003 g / 100g |