- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì spaghetti ngắn với trứng, 250g - LUSTUCRU
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 936 món (tương ứng 78 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
Pates Aux Oeufs Spaghetti (Colis de 12)
- Mã EAN
-
3073190101250 - Mã sản phẩm
-
112531 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
Bột lúa mì cứng chất lượng cao, trứng tươi (13,5%).
Chất gây dị ứng :vi:eggs,vi:gluten
| Valeur énergétique (kJ) | 1573 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 372 kcal / 100g |
| Chất béo | 3.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.8 g / 100g |
| Glucid | 70 g / 100g |
| Đường | 6 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 13.5 g / 100g |
| Muối | 0.06 g / 100g |
| Sodium | 0.026 g / 100g |