- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Lasagna Trứng Tươi, 250g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 864 món (tương ứng 72 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3660861025719 - Mã sản phẩm
-
850402 - Xuất xứ
- FRANCE
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
Bột báng lúa mì cứng chất lượng cao, Trứng tươi (13,7%), Chứa gluten tự nhiên, Có thể chứa một lượng nhỏ đậu nành, Sản xuất tại EU,
Chất gây dị ứng :vi:trứng
| Valeur énergétique (kcal) | 365 kcal / 100g |
| Chất béo | 3.3 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 1 g / 100g |
| Glucid | 68 g / 100g |
| Đường | 2.3 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.5 g / 100g |
| Chất đạm | 14 g / 100g |
| Muối | 0.06 g / 100g |
| Sodium | 0.024 g / 100g |
| Phosphore | 0.23 mg / 100g |