- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Gạo nguyên cám, 450g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1080 món (tương ứng 90 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
Riz Brun Et Complet (Colis de 12)
- Mã EAN
-
3038354543000 - Mã sản phẩm
-
601353 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
Gạo nguyên cám hạt dài luộc.
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Đun sôi một lượng lớn nước, thêm gạo và một chút muối. Đậy nắp và nấu trên lửa nhỏ trong khoảng 10 phút. Thoát nước và phục vụ.
| Valeur énergétique (kJ) | 1463 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 345 kcal / 100g |
| Chất béo | 2.2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 72 g / 100g |
| Đường | 0.7 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.3 g / 100g |
| Chất đạm | 7.7 g / 100g |
| Magnésium | 0.112 mg / 100g |
| Phosphore | 0.289 mg / 100g |