- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mouliné Rau Hữu Cơ 1l - LIEBIG
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Thông tin sản phẩm
Nội dung sản phẩm : Produits Biologiques (Colis de 8)
Mã EAN : 3036811366957
Mã sản phẩm : 050707
Hạn sử dụng trung bình : 305 ngày
Xuất xứ : FRANCE
Bao bì gói hàng : 8 món
Bao bì pallet : 768 món (tương ứng 96 thùng)
Danh mục : Súp và món hầm hữu cơ | Cửa hàng tạp hóa mặn hữu cơ
Kệ : Bio
Thương hiệu : LIEBIG
Từ khóa : liebig
Xem tất cả sản phẩm của thương hiệu LiebigRau củ* 50% (cà rốt khoai tây*, hành tây celeriac*, súp lơ tỏi tây*), nước, kem*(sữa), muối biển, tinh bột ngô(gluten)*, hương vị tự nhiên. * từ canh tác hữu cơ.
Chất gây dị ứng :vi:cần tây,vi:trứng,vi:gluten,vi:sữa
| Valeur énergétique (kcal) | 33 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.7 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.4 g / 100g |
| Glucid | 5.4 g / 100g |
| Đường | 2.2 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.3 g / 100g |
| Chất đạm | 0.7 g / 100g |
| Muối | 0.66 g / 100g |
| Sodium | 0.264 g / 100g |