- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Súp dạng lỏng hữu cơ, cà chua, hành tây và chút rau thơm, gói 30cl - KNORR
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Thông tin sản phẩm
Mã EAN : 8714100762714
Mã sản phẩm : 863519
Hạn sử dụng trung bình : 80 ngày
Xuất xứ : POLOGNE
Bao bì gói hàng : 12 món
Bao bì pallet : 2244 món (tương ứng 187 thùng)
Danh mục : Súp và món hầm hữu cơ | Cửa hàng tạp hóa mặn hữu cơ
Kệ : Bio
Thương hiệu : KNORR
Từ khóa : knorr
Xem tất cả sản phẩm của thương hiệu KnorrCà chua¹: 55%, nước, hành tây¹: 4%, cà rốt¹, KEM¹, CELERY-ROBIA¹, tinh bột ngô¹, đường mía¹, BUTTER¹, muối, chiết xuất men, gia vị¹ và thảo mộc¹ (húng quế¹, tỏi¹, cỏ xạ hương¹: 0,01 %, hương thảo¹, hạt tiêu¹) , nước chanh cô đặc¹, hương oregano tự nhiên. Có thể chứa: gluten, mù tạt, trứng, đậu nành. ¹Thành phần từ Canh tác Hữu cơ. Hàm lượng rau: 65%.
Chất gây dị ứng :cần tây, sữa
Điều kiện bảo quản :Phương pháp chuẩn bị và đóng gói của món súp này là sự đảm bảo về tính bảo tồn của nó. Trước khi mở, bảo quản ở nhiệt độ phòng. Sau khi mở, giữ mát và tiêu thụ trong vòng 48 giờ.
Mẹo chuẩn bị:Mẹo chuẩn bị: 1. Lắc 2. Đổ 3. Hâm nóng mà không cần đun sôi. Chảo hoặc lò vi sóng: 4. Thưởng thức KHÔNG MUỐI
| Valeur énergétique (kJ) | 183 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 44 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.7 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 1 g / 100g |
| Glucid | 5.8 g / 100g |
| Đường | 3.7 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 0.5 g / 100g |
| Chất đạm | 0.9 g / 100g |
| Muối | 0.68 g / 100g |
| Sodium | 0.272 g / 100g |