- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Liebig Bio Mouline Rau Xanh 1
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Thông tin sản phẩm
Nội dung sản phẩm :
Produits Biologiques (Colis de 8)
Mã EAN : 3036811367008
Mã sản phẩm : 050643
Hạn sử dụng trung bình : 305 ngày
Xuất xứ : FRANCE
Bao bì gói hàng : 8 món
Bao bì pallet : 768 món (tương ứng 96 thùng)
Danh mục : Súp và món hầm hữu cơ | Cửa hàng tạp hóa mặn hữu cơ
Kệ : Bio
Thương hiệu : LIEBIG
Từ khóa : liebig
Xem tất cả sản phẩm của thương hiệu LiebigNước, khoai tây*, bí xanh*, tỏi tây*, đậu xanh*, hành tây*, cần tây*, bông cải xanh*, cà rốt*, rau bina*, tinh bột ngô*, bột kem*, muối biển, hương vị tự nhiên. * từ canh tác hữu cơ.
| Valeur énergétique (kJ) | 132 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 29 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 4.6 g / 100g |
| Đường | 0.9 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.1 g / 100g |
| Chất đạm | 1.1 g / 100g |
| Muối | 0.6 g / 100g |
| Sodium | 0.24 g / 100g |