- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Súp Rau Nắng, 1l -LIEBIG
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 8 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 768 món (tương ứng 96 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 305 ngày
Briques Veloute L (Colis de 8)
- Mã EAN
-
3036811365585 - Mã sản phẩm
-
927502 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Súp và bánh mì nướng Súp lỏng
- Từ khóa
- #liebig #liebig-pursoup
Thương hiệu
Rau 76% (nước ép cà chua cô đặc 47%, cà rốt, bí xanh, khoai tây, hành tây, cần tây, hạt tiêu, đậu tằm, tỏi tây, đậu xanh, cà tím), nước, dầu ô liu nguyên chất 1,6%, đường, muối, chế biến tinh bột ngô, hương liệu, tỏi, sữa bột gầy.
Chất gây dị ứng :vi:cần tây,vi:sữa
Dấu vết có thể :Œufs, Gluten, Lait
| Valeur énergétique (kJ) | 167.8 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 41 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.7 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 4.8 g / 100g |
| Đường | 2.9 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1 g / 100g |
| Chất đạm | 0.9 g / 100g |
| Muối | 0.67 g / 100g |
| Sodium | 0.268 g / 100g |