- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Súp kem bí ngô, 1l -LIEBIG
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 8 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 768 món (tương ứng 96 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 260 ngày
Briques Veloute L (Colis de 8)
- Mã EAN
-
3036810350278 - Mã sản phẩm
-
770941 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Súp và bánh mì nướng Súp lỏng
- Từ khóa
- #liebig
Thương hiệu
nước, rau củ 47% (bí ngô 35%, hành tây, khoai tây, cà rốt, nước ép cà chua cô đặc), kem tươi 1,7%, tinh bột ngô chế biến, muối, đường, bơ nấu ăn, hương liệu (có chứa sữa).
Chất gây dị ứng :vi:sữa
Dấu vết có thể :Céleri
| Valeur énergétique (kJ) | 147 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 35 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.6 g / 100g |
| Glucid | 4.6 g / 100g |
| Đường | 1.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.9 g / 100g |
| Chất đạm | 0.6 g / 100g |
| Muối | 0.67 g / 100g |
| Sodium | 0.268 g / 100g |
| Vitamine A | 0 g / 100g |