- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Súp nhung của 12 loại rau và phô mai, 30cl - KNORR
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 2244 món (tương ứng 187 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 80 ngày
- Mã EAN
-
8710908953767 - Mã sản phẩm
-
280250 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Súp và bánh mì nướng Súp lỏng
- Từ khóa
- #knorr
Thương hiệu
nước, cà rốt 8,9%, khoai tây 6,9%, cà chua 6,6%, bí 4,7%, PHÔ MAI tươi 2,9%, hành tây 2,8%, CELERY-ROBIA 2,1%, đậu nhỏ 2,1%, đậu xanh 2,1%, tỏi tây 2%, tinh bột ngô biến tính , đường, củ cải vàng 1,1%, bí xanh 1,1%, củ cải 1,1%, dầu hướng dương, muối, thịt gà, hương liệu, váng sữa (SỮA), men chiết xuất, SỮA bột gầy, tỏi.
Chất gây dị ứng :cần tây, sữa
Dấu vết có thể :Œufs, Gluten, Lait, Moutarde, Soja
Điều kiện bảo quản :Phương pháp chuẩn bị và đóng gói của món súp này là sự đảm bảo về tính bảo tồn của nó. Trước khi mở, bảo quản ở nhiệt độ phòng. Sau khi mở, giữ mát và tiêu thụ trong vòng 48 giờ.
Mẹo chuẩn bị:1. LẮC 2. ĐỔI LÒ HAY HOẶC LÒ VI SÓNG 3. Hâm nóng KHÔNG ĐÔI 4. KHÔNG CẦN Nếm MUỐI.
| Valeur énergétique (kJ) | 213 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 49 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.7 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.4 g / 100g |
| Glucid | 6.8 g / 100g |
| Đường | 3.3 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 0.9 g / 100g |
| Chất đạm | 1.3 g / 100g |
| Muối | 0.68 g / 100g |
| Sodium | 0.272 g / 100g |