- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Nước luộc rau và bún, 600g - ROYCO
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 24 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 2304 món (tương ứng 96 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 366 ngày
- Mã EAN
-
3036812100161 - Mã sản phẩm
-
476037 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Súp và bánh mì nướng Súp lỏng
- Từ khóa
- #royco
Thương hiệu
xi-rô glucose, tinh bột khoai tây, miến 17% (bột mì, muối), rau củ (cà rốt, hành tây, tỏi tây), muối, hương liệu (có chứa lúa mạch, lúa mì), đường, mỡ gà (chất chống oxy hóa: E310), mùi tây, chất tạo độ chua: citric axit, tình yêu, nghệ, cần tây, protein sữa. Có thể chứa dấu vết của đậu nành và trứng.
| Valeur énergétique (kcal) | 20 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.1 g / 100g |
| Glucid | 4 g / 100g |
| Đường | 0.3 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 0.3 g / 100g |
| Chất đạm | 0.7 g / 100g |
| Muối | 0.7 g / 100g |
| Sodium | 0.28 g / 100g |