- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Glace vani Pecan Blondie 414g - BEN & JERRY'S
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 8 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1440 món (tương ứng 180 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 45 ngày
- Mã EAN
-
8711327374256 - Mã sản phẩm
-
819532 - Xuất xứ
- PAYS BAS
Classification
Thương hiệu
Thành phần KEM (28%), nước, SỮA đặc gầy, đường, lòng đỏ trứng gà thả rông, HẠT PECAN (2,5%), xi-rô glucose, đường nâu, BƠ, bột mì, TRỨNG, muối, chiết xuất vani, mỡ SỮA , dầu đậu nành, chất ổn định (pectin, guar gum, carrageenans), bột nở (natri bicarbonate, axit xitric). Có thể chứa hạnh nhân, quả phỉ, đậu nành, quả óc chó. > Đường, vani từ thương mại công bằng Fairtrade về cân bằng khối lượng (18% tổng trọng lượng)(F).
Chất gây dị ứng :Trứng, Gluten, Sữa, Các loại hạt
Điều kiện bảo quản :Bảo quản trong khoảng -25°C đến -18°C
Mẹo chuẩn bị:Để thưởng thức kem ngon hơn, hãy lấy kem ra vài phút trước khi dùng.
| Valeur énergétique (kJ) | 992 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 236 kcal / 100g |
| Chất béo | 14 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 7.9 g / 100g |
| Glucid | 24 g / 100g |
| Đường | 22 g / 100g |
| Chất đạm | 3.6 g / 100g |
| Muối | 0.32 g / 100g |
| Sodium | 0.128 g / 100g |