- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
B&j Caramel Brownie Party 405g
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 8 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1440 món (tương ứng 180 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 45 ngày
- Mã EAN
-
8711327374324 - Mã sản phẩm
-
819661 - Xuất xứ
- PAYS BAS
Classification
Thương hiệu
KEM (26%), nước, đường, SỮA đặc gầy, bột mì, lòng đỏ trứng¹, si-rô glucose, BƠ, bột ca cao nạc (0,6%), muối, dầu thực vật (đậu nành, hướng dương), TRỨNG, bột ca cao, chất ổn định ( pectin, guar gum, carrageenan), chiết xuất vani, lòng trắng EGG khử nước, bột nở (natri cacbonat), hương liệu tự nhiên, chất điều chỉnh độ axit (axit citric), bột mạch nha lúa mạch đen. Có thể chứa: đậu nành, các loại hạt. ¹trứng từ gà mái thả rông. > Đường, ca cao, vani: từ thương mại công bằng Fairtrade về cân bằng khối lượng (21% tổng trọng lượng)(F).
Chất gây dị ứng :Trứng, Gluten, Sữa, Đậu nành
Điều kiện bảo quản :Bảo quản trong khoảng -25°C đến -18°C
Mẹo chuẩn bị:Để thưởng thức kem ngon hơn, hãy lấy kem ra vài phút trước khi dùng.
| Valeur énergétique (kJ) | 956 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 228 kcal / 100g |
| Chất béo | 12 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 7.4 g / 100g |
| Glucid | 27 g / 100g |
| Đường | 23 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 0.49 g / 100g |
| Chất đạm | 3.5 g / 100g |
| Muối | 0.38 g / 100g |
| Sodium | 0.152 g / 100g |