- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Salad Xà Lách 270g - FLORETTE
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 6 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 240 món (tương ứng 40 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 4 ngày
- Mã EAN
-
3280221209193 - Mã sản phẩm
-
917970 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Rau tươi Salad trong gói
- Từ khóa
- #florette
Thương hiệu
mae.
Dấu vết có thể :None
| Valeur énergétique (kJ) | 111.63 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 26.77 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.01 g / 100g |
| Glucid | 1.83 g / 100g |
| Đường | 0.23 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 2.23 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.005 g / 100g |