- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Bánh quy socola sữa x16 200g - GRANOLA
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 18 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1440 món (tương ứng 80 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 183 ngày
(Colis de 39)
- Mã EAN
-
7622210601988 - Mã sản phẩm
-
664338 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
Thương hiệu
Bột mì 48%, sô cô la sữa 27% [đường, khối lượng ca cao, bơ ca cao, bột whey (từ sữa), bột sữa gầy, chất béo thực vật (cọ, hạt mỡ với tỷ lệ thay đổi), bơ cô đặc, chất nhũ hóa (lecithin đậu nành) , E476), lactose (từ sữa), hương liệu], dầu thực vật (cọ, dừa), đường, xi-rô đường, cám lúa mì, bột nở (natri hydro cacbonat, axit amoni cacbonat), muối, mầm lúa mì, chất điều chỉnh độ axit (citric axit), Có thể chứa trứng, các loại hạt, vừng.
Dấu vết có thể :Fruits à coque
| Valeur énergétique (kJ) | 2058 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 488 kcal / 100g |
| Chất béo | 23 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 12 g / 100g |
| Glucid | 62 g / 100g |
| Đường | 28 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.5 g / 100g |
| Chất đạm | 5.9 g / 100g |
| Muối | 1.2 g / 100g |
| Sodium | 0.48 g / 100g |