- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì Angel Hair 1kg - PANZANI
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 6 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 270 món (tương ứng 45 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038350021304 - Mã sản phẩm
-
111232 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #panzani
Thương hiệu
100% bột báng Lúa mì cứng chất lượng cao cấp. Nếu số lô chứa chữ N thì có thể chứa trứng.
Chất gây dị ứng :Gluten
Dấu vết có thể :Moutarde
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Nhúng mì ống vào nước sôi có pha muối theo ý thích của bạn (1l cho 100g mì ống) và nấu: 2 phút đối với mì ống cứng, 3 phút đối với mì ống cứng và chảy, hoặc 4 phút để mì ống tan chảy.
| Valeur énergétique (kJ) | 1531 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 361 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.4 g / 100g |
| Glucid | 72 g / 100g |
| Đường | 3.7 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.6 g / 100g |
| Chất đạm | 12 g / 100g |
| Phosphore | 0.177 g / 100g |
| Vitamine PP (B3) | 0.003 g / 100g |