- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Spaghetti Pasta al dente 3 phút 500g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Thông tin sản phẩm
Mã EAN : 3073190000676
Mã sản phẩm : 200229
Hạn sử dụng trung bình : 730 ngày
Xuất xứ : FRANCE
Bao bì gói hàng : 12 món
Bao bì pallet : 1008 món (tương ứng 84 thùng)
Danh mục : Mì ống | Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột
Thương hiệu : LUSTUCRU
Từ khóa : lustucru , pastacorp , lustucru-al-dente-en-3-minutes
Xem tất cả sản phẩm của thương hiệu Lustucru100% bột báng lúa mì cứng cao cấp.
Chất gây dị ứng :và: gluten
| Valeur énergétique (kJ) | 1505 kJ / 100g |
| Chất béo | 1.9 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 70 g / 100g |
| Đường | 6 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 13 g / 100g |
| Muối | 0.02 g / 100g |
| Sodium | 0.008 g / 100g |
| Phosphore | 0.209 mg / 100g |