- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Farfalle Pasta Al dente, 500g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 336 món (tương ứng 28 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
Pates Cuisson Rapide Spaghett (Colis de 12)
- Mã EAN
-
3660861021490 - Mã sản phẩm
-
807479 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #lustucru #pastacorp #lustucru-al-dente-en-3-minutes
Thương hiệu
100% semolina lúa mì cứng cao cấp.
Chất gây dị ứng :và: gluten
| Valeur énergétique (kcal) | 355 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.9 / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 / 100g |
| Glucid | 70 / 100g |
| Đường | 6 / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 13 / 100g |
| Muối | 0.02 / 100g |
| Sodium | 0.008 g / 100g |
| Phosphore | 0.209 mg / 100g |