- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Ngũ cốc đồng quê, 330g - TIPIAK
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1440 món (tương ứng 120 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 300 ngày
- Mã EAN
-
3600900020091 - Mã sản phẩm
-
137580 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #tipiak
Thương hiệu
Bột báng lúa mì cứng (gluten) (59%) Bột báng lúa mì cứng đã sơ chế (gluten) (17%), gạo tấm (10%), mảnh lúa mạch đen (gluten), hạt kiều mạch đã bóc vỏ nướng (4%), bột lúa mạch mạch nha đã sơ chế ( gluten)(0.8%), bột cà chua, phẩm màu: chiết xuất ớt bột, nghệ
Chất gây dị ứng :và: gluten
| Valeur énergétique (kcal) | 371 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.4 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 76 g / 100g |
| Đường | 4.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 4.6 g / 100g |
| Chất đạm | 11 g / 100g |
| Muối | 0.1 g / 100g |
| Sodium | 0.04 g / 100g |