- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Quinoa và lúa mì, 400g - TIPIAK
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1344 món (tương ứng 112 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 486 ngày
- Mã EAN
-
3600900011037 - Mã sản phẩm
-
112527 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #tipiak
Thương hiệu
Quinoa (đỏ, vàng và trắng) (54,5%), _durum_ lúa mì nấu sẵn (_gluten_) (25%), _durum_ lúa mì_ bột báng (_gluten_) nấu chín trước (_gluten_) (13,2%), _durum_ lúa mì_ bột báng (_gluten_) (7 .3 %),
Chất gây dị ứng :và: gluten
Dấu vết có thể :Céleri, Œufs, Lupin, Lait, Moutarde, Soja
| Valeur énergétique (kJ) | 1515 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 361.67 kcal / 100g |
| Chất béo | 4.1 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 65 g / 100g |
| Đường | 2.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 7.6 g / 100g |
| Chất đạm | 14 g / 100g |