- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Hỗn hợp đậu lăng lúa mì Quinoa, 300g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 960 món (tương ứng 80 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 320 ngày
- Mã EAN
-
3038359004452 - Mã sản phẩm
-
157686 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
Quinoa (hỗn hợp của quinoa trắng sơ chế và quinoa đỏ) 51%, hạt couscous (bột mì cứng) 28%, bulgur (Lúa mì cứng đã nghiền sơ) 12%, đậu lăng vàng 8%, MÈ 1% Chứa gluten và mè. Có thể chứa đậu nành.
Chất gây dị ứng :Gluten, hạt mè
Điều kiện bảo quản :Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo.
Mẹo chuẩn bị:Nhúng túi nấu ăn vào 1,5 lít nước muối sôi. Nấu trong 5 phút trên lửa vừa. Lấy túi ra khỏi nước bằng cách luồn một cái nĩa vào tay cầm được cung cấp cho mục đích này. Làm khô hạn. Mở túi bằng rãnh cắt sẵn. Đổ Easy Quinoa ra đĩa và dùng với một ít bơ.
| Valeur énergétique (kJ) | 1500 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 355 kcal / 100g |
| Chất béo | 4.8 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.6 g / 100g |
| Glucid | 60 g / 100g |
| Đường | 1.9 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 8 g / 100g |
| Chất đạm | 14 g / 100g |