- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Gạo Basmati nguyên hạt, 500g -WING TAUREAU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1080 món (tương ứng 90 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038354593302 - Mã sản phẩm
-
94540 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #taureau-aile
Thương hiệu
Gạo basmati ngũ cốc nguyên hạt.
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo. Đậy kỹ sau khi sử dụng bằng miếng dính để giữ nguyên hương vị của cơm.
Mẹo chuẩn bị:Đổ một lượng gạo vào 5 lượng nước sôi có muối. Nấu trong 10-12 phút đậy nắp và trên lửa vừa. Xả và thích nghi theo khẩu vị của bạn.
| Valeur énergétique (kJ) | 1509 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 356 kcal / 100g |
| Chất béo | 2.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 74.3 g / 100g |
| Đường | 1.6 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.5 g / 100g |
| Chất đạm | 7.5 g / 100g |
| Muối | 0.02 g / 100g |
| Sodium | 0.008 g / 100g |
| Phosphore | 0.314 mg / 100g |