- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Riz Basmati du Penjab, 500g - TAUREAU AILÉ
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Bao bì gói hàng : 12 món
Bao bì pallet : 1224 món (tương ứng 102 thùng)
Hạn sử dụng trung bình : 730 ngày
Mã EAN : 3038359007217
Mã sản phẩm : 050641
Xuất xứ : FRANCE
Danh mục : Riz | Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột
Thương hiệu : TAUREAU AILÉ
Từ khóa : taureau-aile
Xem tất cả sản phẩm của thương hiệu Taureau ailéRiz Basmati
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo.
Mẹo chuẩn bị:*Cách nấu cơm thập cẩm do Taureau ailé đề xuất Chiên 1 lượng gạo trong 1 muỗng canh dầu hoặc bơ cho đến khi các hạt trong mờ. Thêm 1,5 phần nước muối sôi. Đậy nắp và nấu trên lửa vừa cho đến khi nước được hấp thụ hết (khoảng 11 phút). * Nấu ăn Creole Đổ 1 phần gạo vào 5 phần nước muối sôi. Nấu trong 11 phút đậy nắp và trên lửa vừa. Cuối cùng, để ráo nước và thưởng thức.
| Valeur énergétique (kJ) | 1490 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 351 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.8 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.4 g / 100g |
| Glucid | 77 g / 100g |
| Đường | 0.1 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 0.4 g / 100g |
| Chất đạm | 8.7 g / 100g |