- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Kem cà phê 1.4L - CÔTE D'OR
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Thông tin sản phẩm
Mã EAN : 8714100535752
Mã sản phẩm : 67726
Hạn sử dụng trung bình : 480 ngày
Xuất xứ : FRANCE
Bao bì gói hàng : 6 món
Bao bì pallet : 684 món (tương ứng 114 thùng)
Thương hiệu : CÔTE D'OR
Từ khóa : carte-d-or
Xem tất cả sản phẩm của thương hiệu Côte d'orSỮA tách nước đã bù nước, đường, KEM tươi¹ (12%), xi-rô glucose-fructose, xi-rô glucose, SỮA cô đặc tách kem, BƠ cô đặc, bột cà phê Arabica Colombia (1,8%), ca cao khối, LACTOSE và protein của SỮA, bơ ca cao, caramen xi-rô đường, hương liệu, chất ổn định (bột đậu châu chấu, guar gum, carrageenan), chất nhũ hóa (mono - và diglyceride của axit béo), chiết xuất cà phê. Có thể chứa: trứng, gluten, các loại hạt.¹ từ các vùng của Pháp.
Chất gây dị ứng :Lait
Điều kiện bảo quản :Bảo quản ở -18°C.
Mẹo chuẩn bị:Để làm những muỗng kem đẹp mắt một cách dễ dàng: - Lấy khay Carte d'Or của bạn ra vài phút trước khi nếm thử và làm bóng ngay khi kết cấu cho phép - Nên dùng thìa chuyên dụng để lấy kem, và đừng ngại nhúng thìa vào nước nóng thường xuyên - Sau khi làm xong các viên kem, bạn cất hộp kem vào ngăn đá tủ lạnh để kem không bị chảy
| Valeur énergétique (kJ) | 967 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 231 kcal / 100g |
| Chất béo | 9 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 6 g / 100g |
| Glucid | 34 g / 100g |
| Đường | 29 g / 100g |
| Chất đạm | 3.1 g / 100g |
| Muối | 0.13 g / 100g |
| Sodium | 0.052 g / 100g |