- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Nước dùng Trung Quốc, 3x20cl - ROYCO
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 18 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1728 món (tương ứng 96 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 360 ngày
- Mã EAN
-
3036810070176 - Mã sản phẩm
-
999892 - Xuất xứ
- PAYS BAS
Phân loại
- Loại
- Súp và bánh mì nướng Súp lỏng
- Từ khóa
- #royco #continental-foods #cvc-capital-partners
Thương hiệu
Mì 39,5% (bột mì, muối), tinh bột khoai tây, rau củ 11% (cà rốt, khoai tây, ớt đỏ, tỏi tây, hành tây, rau chervil), dextrose, muối, xi-rô glucose, hương liệu (có chứa: lúa mì, lúa mạch, sữa), hương liệu chất hỗ trợ (sodium glutamate, E627, E631), nấm (boletus) 3,4%, mỡ gà (chất chống oxy hóa: E310), chiết xuất mạch nha lúa mạch, gia vị và thảo mộc (hồi, tỏi, nghệ), cần tây .
Chất gây dị ứng :vi:cần tây,vi:gluten,vi:sữa
Dấu vết có thể :Œufs, Soja
| Valeur énergétique (kJ) | 124 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 29.5 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.25 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.05 g / 100g |
| Glucid | 5.5 g / 100g |
| Đường | 1.3 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 0.45 g / 100g |
| Chất đạm | 0.9 g / 100g |
| Muối | 0.9 g / 100g |
| Sodium | 0.36 g / 100g |